STTH2002CG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH2002CG Image
Hình ảnh có thể là đại diện. Xem thông số kỹ thuật để biết chi tiết sản phẩm.
Tổng quan về sản phẩm
Số Phần: STTH2002CG
Nhà sản xuất / Thương hiệu: STMicroelectronics
Mô tả Sản phẩm DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK
Bảng dữ liệu: STTH2002CG.pdf
Tình trạng của RoHs Không có chì / RoHS Tuân thủ
Điều kiện chứng khoán 57513 pcs stock
Chuyển từ Hồng Kông
Cách vận chuyển DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 57513 pcs
Giá tham khảo (Đô la Mỹ)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
Yêu cầu báo giá
  • Số:
Vui lòng cho chúng tôi giá mục tiêu của bạn nếu số lượng lớn hơn số lượng được hiển thị.
  • Số Phần
  • Tên công ty
  • Tên Liên lạc
  • E-mail
  • Thông điệp
Thông số kỹ thuật của STTH2002CG
Số Phần STTH2002CG nhà chế tạo STMicroelectronics
Sự miêu tả DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / RoHS Tuân thủ
Số lượng hiện có sẵn 57513 pcs Bảng dữliệu STTH2002CG.pdf
Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu 1.1V @ 10A Voltage - DC Xếp (VR) (Max) 200V
Gói thiết bị nhà cung cấp D2PAK Tốc độ Fast Recovery = 200mA (Io)
Loạt - Xếp Thời gian phục hồi (TRR) 27ns
Bao bì Tube Gói / Case TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Vài cái tên khác 497-3546-5 Nhiệt độ hoạt động - Junction 175°C (Max)
gắn Loại Surface Mount Độ nhạy độ ẩm (MSL) 1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS Lead free / RoHS Compliant Loại diode Standard
Cấu hình diode 1 Pair Common Cathode miêu tả cụ thể Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 15A Surface Mount TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR 10µA @ 200V Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode) 15A