RNCF0805BTC412R
Stackpole Electronics Inc.Stackpole Electronics Inc.
Stackpole Electronics Inc.
Hình ảnh có thể là đại diện. Xem thông số kỹ thuật để biết chi tiết sản phẩm.
Tổng quan về sản phẩm
Số Phần: RNCF0805BTC412R
Nhà sản xuất / Thương hiệu: Stackpole Electronics, Inc.
Mô tả Sản phẩm RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805
Bảng dữ liệu: RNCF0805BTC412R.pdf
Tình trạng của RoHs Không có chì / RoHS Tuân thủ
Điều kiện chứng khoán 1452561 pcs stock
Chuyển từ Hồng Kông
Cách vận chuyển DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 1452561 pcs
Giá tham khảo (Đô la Mỹ)
5000 pcs
Yêu cầu báo giá
  • Số:
Vui lòng cho chúng tôi giá mục tiêu của bạn nếu số lượng lớn hơn số lượng được hiển thị.
  • Số Phần
  • Tên công ty
  • Tên Liên lạc
  • E-mail
  • Thông điệp
Thông số kỹ thuật của RNCF0805BTC412R
Số Phần RNCF0805BTC412R nhà chế tạo Stackpole Electronics Inc.
Sự miêu tả RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / RoHS Tuân thủ
Số lượng hiện có sẵn 1452561 pcs Bảng dữliệu RNCF0805BTC412R.pdf
Điện áp Rating - AC - Voltage - Làm việc 0.125W, 1/8W
Voltage - Breakdown 0805 Độ dày (Max) ±50ppm/°C
Size / Kích thước 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Loạt RNCF
Tình trạng RoHS Tape & Reel (TR) sự phân cực 0805 (2012 Metric)
Nhiệt độ hoạt động -55°C ~ 155°C Mức độ nhạy ẩm (MSL) 1 (Unlimited)
Số phần của nhà sản xuất RNCF0805BTC412R Chiều cao - Ngồi (Max) 0.026" (0.65mm)
Tính năng Automotive AEC-Q200 FIFO của 2
Mô tả mở rộng 412 Ohm ±0.1% 0.125W, 1/8W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ESR (tương đương Series kháng) ±0.1%
Sự miêu tả RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 Đục, Loại Nhà ở Thin Film