RNCF2010BKE412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Hình ảnh có thể là đại diện. Xem thông số kỹ thuật để biết chi tiết sản phẩm.
Tổng quan về sản phẩm
Số Phần: RNCF2010BKE412R
Nhà sản xuất / Thương hiệu: Stackpole Electronics, Inc.
Mô tả Sản phẩm RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010
Bảng dữ liệu: 1.RNCF2010BKE412R.pdf2.RNCF2010BKE412R.pdf
Tình trạng của RoHs Không có chì / RoHS Tuân thủ
Điều kiện chứng khoán 620796 pcs stock
Chuyển từ Hồng Kông
Cách vận chuyển DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 620796 pcs
Giá tham khảo (Đô la Mỹ)
1000 pcs
Yêu cầu báo giá
  • Số:
Vui lòng cho chúng tôi giá mục tiêu của bạn nếu số lượng lớn hơn số lượng được hiển thị.
  • Số Phần
  • Tên công ty
  • Tên Liên lạc
  • E-mail
  • Thông điệp
Thông số kỹ thuật của RNCF2010BKE412R
Số Phần RNCF2010BKE412R nhà chế tạo Stackpole Electronics, Inc.
Sự miêu tả RES 412 OHM 0.1% 1/3W 2010 Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / RoHS Tuân thủ
Số lượng hiện có sẵn 620796 pcs Bảng dữliệu 1.RNCF2010BKE412R.pdf2.RNCF2010BKE412R.pdf
Lòng khoan dung ±0.1% Hệ số nhiệt độ ±25ppm/°C
Gói thiết bị nhà cung cấp 2010 Size / Kích thước 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm)
Loạt RNCF bảng điều chỉnh chế độ 412 Ohms
Power (Watts) 0.333W, 1/3W Bao bì Tape & Reel (TR)
Gói / Case 2010 (5025 Metric) Nhiệt độ hoạt động -55°C ~ 155°C
Số ĐẦU CẮM 2 Độ nhạy độ ẩm (MSL) 1 (Unlimited)
Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS Lead free / RoHS Compliant Chiều cao - Ngồi (Max) 0.026" (0.65mm)
Tính năng Automotive AEC-Q200 Tỷ lệ thất bại -
miêu tả cụ thể 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Thành phần Thin Film