MFR100FTF73-412R
YageoYageo
Yageo
Hình ảnh có thể là đại diện. Xem thông số kỹ thuật để biết chi tiết sản phẩm.
Tổng quan về sản phẩm
Số Phần: MFR100FTF73-412R
Nhà sản xuất / Thương hiệu: Yageo
Mô tả Sản phẩm RES MF 1W 1% AXIAL
Bảng dữ liệu: MFR100FTF73-412R.pdf
Tình trạng của RoHs Không có chì / RoHS Tuân thủ
Điều kiện chứng khoán 2338778 pcs stock
Chuyển từ Hồng Kông
Cách vận chuyển DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 2338778 pcs
Giá tham khảo (Đô la Mỹ)
5000 pcs
Yêu cầu báo giá
  • Số:
Vui lòng cho chúng tôi giá mục tiêu của bạn nếu số lượng lớn hơn số lượng được hiển thị.
  • Số Phần
  • Tên công ty
  • Tên Liên lạc
  • E-mail
  • Thông điệp
Thông số kỹ thuật của MFR100FTF73-412R
Số Phần MFR100FTF73-412R nhà chế tạo Yageo
Sự miêu tả RES MF 1W 1% AXIAL Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS Không có chì / RoHS Tuân thủ
Số lượng hiện có sẵn 2338778 pcs Bảng dữliệu MFR100FTF73-412R.pdf
Lòng khoan dung ±1% Hệ số nhiệt độ ±100ppm/°C
Gói thiết bị nhà cung cấp Axial Size / Kích thước 0.177" Dia x 0.453" L (4.50mm x 11.50mm)
Loạt MFR bảng điều chỉnh chế độ 412 Ohms
Power (Watts) 1W Bao bì Tape & Box (TB)
Gói / Case Axial Nhiệt độ hoạt động -55°C ~ 155°C
Số ĐẦU CẮM 2 Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS Lead free / RoHS Compliant
Chiều cao - Ngồi (Max) - Tính năng -
miêu tả cụ thể 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Metal Film Thành phần Metal Film